ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_0-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_1-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_2-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_3-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_4-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_5-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_6-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_7-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_8-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_9-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_10-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_11-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_12-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_13-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_14-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_15-1024x768.jpg)
![](https://elec.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/ชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ-แผนกวิชาอิเล็_16-1024x768.jpg)
ครูแผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ นำนักศึกษาเข้าเยี่ยมชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕ “ผีเสื้อและดอกไม้ป่าแห่งความภักดี” ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๑ – ๑๕ สิงหาคม ๒๕๖๕ ณ ทุ่งศรีเมือง ตำบลในเมือง อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี ทั้งนี้เพื่อแสดงความจงรักภักดี และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่มีต่อพสกนิกรชาวไทย